Author: t***1
Date:
Review: lược chải êm tóc lắm
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 47.000₫
| Material | ABS |
| Pattern Type | Halloween |
| Shapepattern | Square |
| Color | Black |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 21.5 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| Chiều cao | 3.5 cm |
| SKU | rb2304195112666968 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 4055778 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***1
Date:
Review: lược chải êm tóc lắm
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***9
Date:
Review: phần in trang trí không được rõ nét lắm,nói chung là ok rồi :v
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: b***3
Date:
Review: good and easy to brush with
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***2
Date:
Review: Very good hair brush for the price
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm